Loading...

alikiba

Kazini #KingKiba

Normal

❤️20,725

💬212

shamy4real kpusa

@damas_conscious uhuhuhuhuhuhuhuhu nice 4to ' followers hamna 😂😂😂

damas_conscious

@shamy4real_kpusa napenda kutuma salamu kwa mama ako mzazi, namwambia penzi lake nimelimiss sana.

shamy4real kpusa

@damas_conscious 2ma salam kw Bwan ako m1

allen

Kwa taarifa za kunyanyapianyapia zinasema kwamba ,show hio iliudhuriwa na watu wachache sanaaaaa, hii ni kutokana na ngoma alioiachia chibu # waka, ikamfunika kiba na liwimbo lake la maumiv pa day

Dsm Joto

Mara pap! Milioni 100 za Vodacom kibindoni...dadeek! #tusuamapene

True star

Kaz kazi brother @officialalikiba waambie wapitwe kwa bio yangu kunionea kichupa changu kikali pia

Loading...