Chibu Dangote

The Rolls Royce Musician From East Africa|The CEO of Wasafi Limited Company |bookplatnumz@gmail.com | A BOY FROM TANDALEπŸ‘‡

https://umgafrica.lnk.to/DiamondPlatnumzABFT

6,400 posts 4,421,656 followers 719 following

Pleae tell me, From your perspective which City has the best Radio and Tv Presenters...?
Eti nna swali...Hivi ni Mkoa Upi Una Vipaji sana vya Watangazaji?

3,954πŸ’¬

@jasonderulo ft @rayvanny @frenchmontana #TipToeRemix OUT NOW!!!πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯ #Wcb4life #BongoflevaToTheWorld #AfroBeats #Bongofleva Sema Msenge Ray Umetia Verse Humu, Doh!πŸ™†β€β™‚οΈ @rayvanny πŸ‘πŸ‘

2,589πŸ’¬

While we are Heading to the Official Release of #AboyFromTandale Album 16th March..... AMERICA!!!! SAVE THE MONTH AND CITIES for #AboyFromTandaleUSATour !!! from june 22nd to July 23rd..... for More booking cont: @dmkglobal @mr.ligate πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯
(Kuelekea kwenye Kuachiwa Rasmi kwa Albam ya #AboyFromTandale Ndugu zangu Mlio Marekani Jiandaeni kwa Ziara ya #AboyFromTandaleUSATour mdani ya State hizo 12 kuanzia tareh 22/06 hadi 23/07 Mwaka 2018!! kwa Booking zaidi wasiliana na @dmkglobal @mr.ligate )

1,653πŸ’¬

Loading...

14th March NAIROBI / KENYA!!!
26 Days before the Reveal of #AboyFromTandale Album!!! One of my Favorite Track in the Album PRE ORDER NOW...Link in my BIOπŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯Cc @safaricomltd
(Siku 26 kabla ya Kuachiwa Rasmi kwa Albam yangu ya #AboyFromTandale Albam ambayo naamini Ukiisikiliza Hautopenda kupeleka mbele hata nyimbo moja....Usikilizo wake wa kwanza Rasmi utafanyika Mjini Nairobi Nchini Kenya tareh 14 / 03 Maalum kwajili ya Wadau na Media Mbalimbali toka Barani Africa kuja Kuisikiliza kabla ya Kuachiwa Rasmi Traeh 16......kwa wakina sisi ambao Mambo ya itunes, Spotify na kadhalika sio yetu, Siku ya Kesho nitaweka Rasmi Namba ya simu na Utaratibu Maalum wa Kukuwezesha Wewe Mpendwa wangu wa dhati kuweza Kuipata Albam hii ya #AboyFromTandale Mkononi Mwako Kabla Hijatoka MtaaniπŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯) Cc @safaricomltd

2,257πŸ’¬

Mwenyez Mungu aipe Nguvu familia ya Marehem na Kuilaza Roho yake Mahala Pema peponi Amin....πŸ™

4,492πŸ’¬

Loading...

Unajua Nyimbo zingine Unaziimba ila Hata we mwenyewe zinakuingia Baadae😟.... Anyways 28 Days Before the Reveal of #AboyFromTandale Album!πŸ”₯ #SikoMi Bonus Track on #AboyFromTandale Available on All Digital Platforms now!

5,492πŸ’¬

Dah, Kuna nyimbo zingine ziliandikwaga jamani...Wadau Dua zenu Muhimu.... Maana naona kabisa mwezi wa Tatu Siuoni😭

10,574πŸ’¬

Hayo Mashairi Chaganya na Ua Jeusi...... Dah @mbosso_ naona Kama Ulintabiria Mdogo angu😭πŸ˜₯πŸ€¦β€β™‚οΈ

4,278πŸ’¬

Loading...

Happy Birthday Mh @paulmakonda , Nafurahi jinsi usiku na mchana Unavyopambana kuhakiiisha unawasaidia wananchi wa hali ya chini... Neno Moja tu nikusihi:- Sio Kila mtu Atapenda, Ataridhika, ama kufurahishwa na uyafanyayo... Jifunze kukubaliana na hilo na kisha uendelee kufanya Kazi yako bora na Mazuri yako....

1,000πŸ’¬

29 Days Before #AboyFromTandale Revealed.... Sha! ya all aren't ready for thisπŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯

2,094πŸ’¬

As we are about to Launch @wcb_wasafi Branch in KENYA...Please help me tag all the Kenyans Talented artits, you would like to be signed under @wcb_wasafi , starting with this one..... (Kama unavyofaham mwaka huu @wcb_wasafi tunafungua Tawi jipya nchini Kenya, Maalum kwajili ya kuendelea kunyanyua vijana wenzetu wenye Vipaji tokea mtaani.. tafadhali nisaidie kuwatag vijana wote wenye Vipaji kenya, akianziwa na Huyu...)

4,015πŸ’¬

Loading...

Thank you so much @soundcityafrica i received my Trophy today... Thanks alot to my People for the Votes....Am Humbled & GratefulπŸ™ #AValentineGift

3,702πŸ’¬

Happy Valentine kwa Aunties na Dada Zangu wote mnaonisupport Mimi, Familia na Team yangu.... Nawashkuru na Nawapenda sanaπŸ’žπŸ’ž

2,027πŸ’¬

Happy Valentine from @diamondkaranga to all My Beautiful Followers.....❀️ #NogewaUshinde #TukutaneSheli

1,263πŸ’¬

Loading...

Eti "JOGINGI"...

557πŸ’¬

Wachefukwe Mate Maembe Mabichi wape Mbilimbi😏😏

460πŸ’¬

My favorite Valentine's Song #ALELE by @mbosso_ πŸ’žβ€οΈπŸ’ž

319πŸ’¬

Loading...

3,669πŸ’¬

524πŸ’¬

BELAIRE HERE, BELAIRE..................??? Cc @officialbelaire @officialbelaire.ea

2,452πŸ’¬

Mwenyez Mungu awajaalie Jumatatu yenye furaha na mafanikio tele..... @mama_dangote

1,490πŸ’¬

@mbosso_ #WATAKUBALI #NIMEKUZOEA Available on All digital Platforms now!!

440πŸ’¬

Ebwana Mida ndio Hii!!! Msisahau Hiyo Mbavu nene @mwarabu_fighter Leo Pale Seabreeze Appartments Kuna bata la Pool Party kwajili ya kusheherekea Siku yake ya Kuzaliwa @mwarabu_fighter.... Piga namba hii Uelekezwe Party ilipoπŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯ +255656256122

834πŸ’¬

Super Congrats Legend.... Mwenyez Mungu Awajalie Ndoa Yenye Furaha, Amani na Baraka tele @aytanzania

1,365πŸ’¬

Siku ya leo @Mbosso_ ameitenga maalum kwajili ya kuwatembelea nyinyi wadau wake nyumbani kwenu...Kugonga selfie na nyinyi, kuwapigia gita na kwa pamoja na familia kuimba nanyi hapo nyumbani...Atawapa Vitenge toka kwa @_EsmaPlatnumz na Box za @DiamondKaranga pamoja na CD yake...Chakufanya andika hapo chini Unakaa wapi, Mtaa gani na Nyumba namba ngapi ikiwezekana na namba ya simu ili @Mbosso_ Aweze kuja kukutembelea Leo...!

1,721πŸ’¬

1,398πŸ’¬

MOSHI!!!! @richmavoko Will be Shuting THE RED STONE CLUB Down tonight..... Tell your All friends!!!πŸ”₯
(MOSHI!!! Bata linaliwa RED STONE CLUB usiku wa leo.... @richmavoko kwa Stag! halaf kushoto sasa Chizi alierogwa tena @djommycrazy πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯Cc imeandaliwa na @arbaabmb )

406πŸ’¬