πŸ‡ΉπŸ‡Ώ πŸ‡¬πŸ‡¦πŸ‡§πŸ‡΄ πŸ‡¬πŸ‡¦

African Actor from Tanzania🎬 Award winning πŸ† Best Actor C.E.O of Bondeni Tv Show πŸ“Ί Activist,Dreamer,Man On Mission

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.uhondo.tv

215 posts 390,277 followers 11 following

Panapo Mamba papa Aishi #GentlemanVibe

75πŸ’¬

Mungu Barik Tanzania bariki Africa @familyloveshow

11πŸ’¬

Hivi wale mliokuwa mnakomaa kwenye debate mpaka macho yanakuwa mekundu kwamba Education is better than money bado mna huo msimamo au,,! @official_kalembo wapo watu wanaroho nzuri ila wewe ni Zaidi yao #AllahuBaarik

26πŸ’¬

Loading...

Kibaya na Kibaya zaidi ni......
Muumini wa kawaida kuwa muovu ni jambo baya, lakini mwanazuoni kuwa muovu ni jambo baya zaidi,
Hata hvyo Raia kuwa bakhili ni jambo baya, lakini kiongozi kuwa bakhili ni jambo baya zaidi maana Raia wengi wataumia kwa njaa na Baba kuwa na tabia mbaya ni jambo baya, lakini mama kuwa na tabia mbaya ni jambo baya zaidi. Kwani yeye ndio mwenye kurithisha zaidi tabia kwa watoto kwa kuwa nao muda mwingi.enhee na watu wasipo kupost ni jambo baya ila mm nisipo kupost ni jambo baya zaidi #Abisaidey #MajiYatahusuWakatinaMuda wowote🀣

102πŸ’¬

Strengthening

93πŸ’¬

Usithubutu kupokea zawadi ya nguo kwa mtu alokuwa uchi ni Uchulo. #GentlemanVibe

55πŸ’¬

Loading...

Usikose kutizama family love kila j5 saa 3:30 Usiku #Tanzania1Familia1FamilyLove @familyloveshow #Azania @uhondofilms

56πŸ’¬

Pole sana @nicole_franklyn mungu akupe nguvu,subra na hekma katika maamuzi yake sisi sote ni wake na kwake tutarejea.#blessd

23πŸ’¬

Asie na urafiki wa muda asipewe zawadi ya saa. #GentlemanVibe

100πŸ’¬

Loading...

My manager #Abisaydei #Abisaydei #Abisaydei Unanipa jeur kubwa sna Mjini #wachanitambe

26πŸ’¬

Niheshima na busara iliyo tukuka kumuuguza mgonjwa lakini ni Ujinga na mwiko mkubwa kuugua pamoja nae #GentlemanVibe #familylove❀️ @cloudstv

65πŸ’¬

Kama ni kweli sarafu inapande mbili basi wacha nasi tushikane kuitimiza Sura ya Sarafu @rammygalisofficial #OldonyoSambu.. #Mbuganyeupe #Ragam

72πŸ’¬

Loading...

Usipande mbaazi ukataraji kuvuna mapera #GentlemanVibe

102πŸ’¬

Haina haja ya kutafakari sana baada ya kumuona mbwa juu ya mti bila shaka yupo alompandisha #GentlemanVibe

65πŸ’¬

Kweli tupu

132πŸ’¬

Loading...

Siku yenye tareh {25} kama ya leo Taifa lilifanya uchaguzi, Tamu ya shinda hanu...#Abisaydei..JPM, Bado miaka 8

77πŸ’¬

Nani Alibuni jina Tanzania?#Jumaakareem

104πŸ’¬

Mama aliwahi nambia Funga mdomo wako huku ukisubiri hekma na busara za wakati zitoe maamuzi yaliyofichwa nyuma ya mshale wa saa. #GentlemanVibe

123πŸ’¬

Loading...

Ngamia hatishwi na ukame na nikioo pekee ndio huonyesha paji la Uso..{Beware} #karibuniUHONDO

39πŸ’¬

Mjinga ambaye si mwanazuoni ni bora zaidi ya mwanazuoni mjinga.
Kwa kuwa mwanazuoni akiwa mjinga hujuzu kuwa mpumbavu. #GentlemanVibe

226πŸ’¬

Ukitoa shilingi 10,000 bar unaonekana kibopa lakini ukitoa hiyo noti kwenye daladala unaonekana msumbufu.. Hii inaitwa muktadha... Na ukivaa nguo ndefu na yenye heshma katika nyumba ya Ibada utaonekana una maadili mema ila ukivaa gauni kama hilo club unaonekana mshamba... Hii inaitwa Utambuzi... Ukinyoa kipara kama una pesa unaonekana smart ila kama ni masikini unaonekana chokoraa.. Hii inaitwa nguvu ya pesa. #GentlemanVibe

761πŸ’¬

Jumaa mubaarak & Idd Mubaarak

177πŸ’¬

Ni upendo tu hakuna kingine #karibuniUHONDO huwezi amin Usaili ulikuwa mgum kiasi wote walipita ila wapo watakao chaguliwa #AHSANTENIKWAKUJA

42πŸ’¬

Hata uwe na saa ya dhahabu haiwezi simamisha muda,Yazoee maisha lakini usiishi kimazoea #AHSANTENIKWAKUJA #karibuniUHONDO

22πŸ’¬

Mapinduzi ujengwa kwa Umoja, Kujitoa kwa wakati na fikra chanya #ccvyoteTunavyo #karibuniUHONDO

29πŸ’¬

Episode #3 swali bado kichwani Huyu hawa ni nani,kwanini,kitugani,anatakanini,cha nini ili ampe nani kimfae maishani? #block41 #KISOGO #SIYABONGA #karibuniUHONDO

23πŸ’¬

Hekima haiuzwi ila ukigombana na kila mtu utayakimbiza maarifa #block41 #karibuniUHONDO

36πŸ’¬

Unakipaji kikubwa sana lakini sera yetu haipo kwaajili ya wanao juwa @sophia_kanumba Inaumiza sana ila Mungu bado yumwema kwetu @sophia_kanumba #Block41 #UHONDOFILIMS #Blessed

26πŸ’¬

Hakuna kitu kinafanya sura isawijike kama fumanizi 🀣🀣🀣fumanizi fumuuu #Sara #MjombaMburu #pambananahaliyako block41 ndani ya UHONDO kama hauna App yanakupitamengi sana #karibuUHONDO

42πŸ’¬